‘The First’ Show diễn thời trang của sinh viên khóa 18TT
Sinh viên Trường Đại học Kiến trúc Hà Nội vừa có màn trình diễn giới thiệu những thiết kế đầu tay đầy sáng tạo của mình. Không chỉ học thiết kế, các bạn còn được trau dồi, trải nghiệm các công đoạn để làm nên một show diễn thời trang chuyên nghiệp nhất như cách phối đồ trang phục, cách trang điểm, làm tóc… thể hiện sao cho đúng thần thái của các “siêu mẫu” ngay từ khi đang còn là sinh viên ngồi trên ghế nhà trường.
-
Sinh viên Đại học Kiến trúc Hà Nội xuất sắc giành Á quân tại chung kết cuộc thi Học sinh, sinh viên với ý tưởng khởi nghiệp năm 2024 -
Talkshow “Sinh viên ngành Logistics: Cơ hội và thách thức” -
Sinh viên Trường Đại học Kiến trúc Hà Nội xuất sắc giành 01 Giải Nhất và 04 Giải Ba tại Kỳ thi Olympic Toán học sinh viên và học sinh toàn quốc lần thứ 30 năm 2024 -
AA Awards - Tôn vinh đồ án sinh viên kiến trúc xuất sắc nhất năm 2023