Vậy là quãng thời gian vất vả khó khăn nhất đã trôi qua. Các bạn sĩ tử thân mến, hãy cùng nhìn lại tất cả các hình ảnh và hoạt động trong những ngày thi vừa rồi. Với mục đích những hoạt động hỗ trợ của Hội Sinh Viên trường mình sẽ phần nào đó giúp sức cho các em.
Một lần nữa xin chào mừng các bạn khóa 17 đến với Đại học Kiến Trúc Hà Nội!!!
Vậy là quãng thời gian vất vả khó khăn nhất đã trôi qua. Các bạn sĩ tử thân mến, hãy cùng nhìn lại tất cả các hình ảnh và hoạt động trong những ngày thi vừa rồi. Với mục đích những hoạt động hỗ trợ của Hội Sinh Viên trường mình sẽ phần nào đó giúp sức cho các em.
Một lần nữa xin chào mừng các bạn khóa 17 đến với Đại học Kiến Trúc Hà Nội!!!
Nhìn lại những ngày thi năng khiếu tại Trường Đại học Kiến trúc Hà Nội
-
Sinh viên Đại học Kiến trúc Hà Nội xuất sắc giành Á quân tại chung kết cuộc thi Học sinh, sinh viên với ý tưởng khởi nghiệp năm 2024 -
Talkshow “Sinh viên ngành Logistics: Cơ hội và thách thức” -
Sinh viên Trường Đại học Kiến trúc Hà Nội xuất sắc giành 01 Giải Nhất và 04 Giải Ba tại Kỳ thi Olympic Toán học sinh viên và học sinh toàn quốc lần thứ 30 năm 2024 -
AA Awards - Tôn vinh đồ án sinh viên kiến trúc xuất sắc nhất năm 2023