Ngày hội nhập học - HAU OPEN DAY 2017 là một sự kiện chào đón các bạn tân sinh viên khóa 2017 tới nhập học. Ngoài sự kiện chính là hỗ trợ các bạn sinh viên đến nhập học còn bao gồm các hoạt động bên lề của Đoàn Thanh Niên - Hội sinh viên Trường và các câu lạc bộ. Mặc dù thời tiết nóng bức nhưng cũng không thể làm giảm đi được sự nhiệt huyết luôn bừng cháy trong những trái tim luôn hết mình vì các ngôi sao tương lai của trường ĐH Kiến Trúc!
Ngày hội nhập học - HAU OPEN DAY 2017
Ngày hội nhập học - HAU OPEN DAY 2017 là một sự kiện chào đón các bạn tân sinh viên khóa 2017 tới nhập học. Ngoài sự kiện chính là hỗ trợ các bạn sinh viên đến nhập học còn bao gồm các hoạt động bên lề của Đoàn Thanh Niên - Hội sinh viên Trường và các câu lạc bộ. Mặc dù thời tiết nóng bức nhưng cũng không thể làm giảm đi được sự nhiệt huyết luôn bừng cháy trong những trái tim luôn hết mình vì các ngôi sao tương lai của trường ĐH Kiến Trúc!
-
Sinh viên Đại học Kiến trúc Hà Nội xuất sắc giành Á quân tại chung kết cuộc thi Học sinh, sinh viên với ý tưởng khởi nghiệp năm 2024 -
Talkshow “Sinh viên ngành Logistics: Cơ hội và thách thức” -
Sinh viên Trường Đại học Kiến trúc Hà Nội xuất sắc giành 01 Giải Nhất và 04 Giải Ba tại Kỳ thi Olympic Toán học sinh viên và học sinh toàn quốc lần thứ 30 năm 2024 -
AA Awards - Tôn vinh đồ án sinh viên kiến trúc xuất sắc nhất năm 2023