Ký kết Thỏa thuận hợp tác khung trong khuôn khổ cấp bằng Thạc sĩ Kiến trúc Quốc gia - DEA giữa Trường Đại học Kiến trúc Hà Nội và Trường Đại học Kiến trúc Quốc gia Toulouse Cộng hòa Pháp
Với mục đích thúc đẩy hợp tác trong lĩnh vực giáo dục - đào tạo và nghiên cứu khoa học; chiều 10/01/2018, Hiệu trưởng Trường Đại học Kiến trúc Hà Nội (HAU) - PGS.TS.KTS. Lê Quân và GS.TS. Pierre Fernandez - Hiệu trưởng Trường Đại học Kiến trúc Quốc gia Toulouse (ENSA Toulouse) Pháp đã cùng ký Thỏa thuận hợp tác khung trong khuôn khổ cấp bằng Thạc sĩ Kiến trúc Quốc gia (DEA).
-
Đón tiếp đoàn đại biểu Trường Đại học Quốc gia Lào sang thăm và làm việc tại Trường Đại học Kiến trúc Hà Nội -
Trường Đại học Kiến trúc Hà Nội tiếp và làm việc với Trường Đại học Công nghệ Don State Liên Bang Nga -
Hiệu trưởng Trường Đại học Kiến trúc tiếp và làm việc với Trường Đại học Polysénie, Cộng hòa Pháp -
Nhiều cơ hội tốt cho sinh viên Đại học Kiến trúc Hà Nội được giao lưu học tập và trải nghiệm cùng Trường Đại học Teesside Vương Quốc Anh