Đại hội TDTT Sinh viên trường Đại học Kiến trúc Hà Nội diễn ra trong khoảng 2 tuần từ giữa tháng 4 đến đầu tháng 5 hàng năm, đây là sân chơi giao lưu, tăng cường đoàn kết giao lưu giữa các bạn sinh viên nói chung cũng như các Liên chi Đoàn Sinh viên, CLB, Đội Sinh viên tình nguyện cùng các đơn vị trong trường nói riêng. Giải cũng tạo môi trường giúp các bạn sinh viên nâng cao sức khỏe, thể lực và trí tuệ tiến tới phấn đấu danh hiệu Sinh viên 5 tốt. Với nội dung thi đấu gồm 8 bộ môn: Futsal, cờ vua - cờ tướng, Pes 3, LOL, AOE, Dota 2, chạy, vật tay, giải đấu luôn thu hút sự tham gia của các sinh viên trong trường và được sự cổ vũ nhiệt tình của khán giả!
Đại hội TDTT Sinh viên trường Đại học Kiến trúc Hà Nội
Đại hội TDTT Sinh viên trường Đại học Kiến trúc Hà Nội diễn ra trong khoảng 2 tuần từ giữa tháng 4 đến đầu tháng 5 hàng năm, đây là sân chơi giao lưu, tăng cường đoàn kết giao lưu giữa các bạn sinh viên nói chung cũng như các Liên chi Đoàn Sinh viên, CLB, Đội Sinh viên tình nguyện cùng các đơn vị trong trường nói riêng. Giải cũng tạo môi trường giúp các bạn sinh viên nâng cao sức khỏe, thể lực và trí tuệ tiến tới phấn đấu danh hiệu Sinh viên 5 tốt. Với nội dung thi đấu gồm 8 bộ môn: Futsal, cờ vua - cờ tướng, Pes 3, LOL, AOE, Dota 2, chạy, vật tay, giải đấu luôn thu hút sự tham gia của các sinh viên trong trường và được sự cổ vũ nhiệt tình của khán giả!
-
Sinh viên Đại học Kiến trúc Hà Nội xuất sắc giành Á quân tại chung kết cuộc thi Học sinh, sinh viên với ý tưởng khởi nghiệp năm 2024 -
Talkshow “Sinh viên ngành Logistics: Cơ hội và thách thức” -
Sinh viên Trường Đại học Kiến trúc Hà Nội xuất sắc giành 01 Giải Nhất và 04 Giải Ba tại Kỳ thi Olympic Toán học sinh viên và học sinh toàn quốc lần thứ 30 năm 2024 -
AA Awards - Tôn vinh đồ án sinh viên kiến trúc xuất sắc nhất năm 2023